



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MADINI  
SHIRIKA LA MADINI LA TAIFA (STAMICO)



*Unapojibu tafadhali taja:*

Kumb. Na. CB.27/404/01/6

20 Januari, 2023

**KWA YEYOTE ANAYEHUSIKA,**

**KUSOGEZWA MBELE KWA MNADA WA HADHARA**

Wananchi wote mnajulishwa kuwa mnada wa hadhara unaohusisha uuzwaji wa vifaa chakavu vya Shirika la Madini la Taifa (STAMICO) uliokuwa ufanyike tarehe **25 Januari, 2023** umesogezwa mbele mpaka tarehe **08 Februari, 2023** kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu. **Muda, eneo na masharti mengine ya mnada vinabaki kama vilivyo kwenye tangazo la awali.** Shirika linaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.

Imetolewa na:

Dkt. Venance B. Mwasse  
**MKURUGENZI MTENDAJI**

Nakala: Msimamizi wa Mali za Serikali (M),

S. L. P. 230,

**DODOMA.**